

TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA KUMI NA MBILI (12) WA WANAHISA WA NATIONAL INVESTMENTS PLC (NICOL)

Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu wa Kumi na Mbili (12) wa mwaka wa Wanahisa wa National Investments PLC (NICOL) utafanyika siku ya Jumamosi tarehe 05 Septemba 2026 kuanzia saa 4:00 asubuhi. Mkutano utafanyika katika Ukumbi wa Mikutano wa Rock City Mall, Mwanza na kwa njia ya Mtandao. Dawati la usajili litafunguliwa mapema kuanzia saa mbili (2:00) asubuhi.

Ajenda ya Mkutano ni kama ifuatavyo:

- 12.1. MATANGAZO NA AKIDI YA MKUTANO.
- 12.2. KUPITISHA AJENDA ZA MKUTANO MKUU WA KUMI NA MBILI (12).
- 12.3. KUTHIBITISHA KUMBUKUMBU ZA MKUTANO MKUU WA KUMI NA MOJA (11).
- 12.4. YATOKANAYO NA MKUTANO WA KUMI NA MOJA (11) WA WANAHISA.
- 12.5. KUPOKEA, KUJADILI NA KUPITISHA RIPOTI YA WAKURUGENZI NA TAARIFA ZA FEDHA KWA MWAKA ULIOISHIA 31 DESEMBA 2025.
- 12.6. KUIDHINISHA GAWIO LA MWAKA WA FEDHA 2025.
- 12.7. KUPOKEA NA KUIDHINISHA MALIPO YA WAKURUGENZI.
- 12.8. KUJIUZULU NA UTEUZI WA WAKURUGENZI
- 12.9. KUPOKEA NA KUTHIBITISHA UTEUZI WA WAKAGUZI WA HESABU KWA MWAKA

UNAOISHIA 31 DESEMBA 2026

12.10. MENGINEYO.

MAELEZO MUHIMU:

1. Wanahisa wanaotarajia kuhudhuria mkutano lazima wawasilishe nakala ya kitambulisho kama Kitambulisho cha Taifa, kitambulisho cha mpiga kura, pasipoti ya kusafiri au Leseni ya Dereva.
2. Tarehe ya kufunga Daftari la Wanahisa wanaostahili kushiriki mkutano itakuwa **Jumatatu tarehe 31 Agosti 2026.**
3. Mwanahisa yeyote anayestahili kuhudhuria na kupiga kura, ikiwa hawezi kuhudhuria kwa sababu yoyote ile, anayo haki ya kuteua mwakilishi kuhudhuria, kuzungumza, na, katika kura ya maoni, kupiga kura kwa niaba yake. Mwakilishi huyo si lazima awe mwanahisa wa Kampuni.
4. Fomu za uwakilishi zitapatikana katika ofisi ya NICOL au kwa kutembelea tovuti ya NICOL www.nicol.co.tz. Fomu ya uwakilishi lazima ijazwe na kuwasilishwa kwenye ofisi za NICOL zilizopo Ghorofa ya 3, Mirambo House, Mtaa wa 50 Mirambo Dar es Salaam au kwa barua pepe invest@nicol.co.tz kabla ya saa 10 jioni, siku ya **Alhamis tarehe 03 Septemba 2026.**
5. Kwa maelezo zaidi, wasiliana nasi kupitia namba zifuatazo: **0733 006 177, 0768 00 88 00 au +255 22 2111 399** na WhatsApp **0768 00 88 00 au 0733 006 177.**

Kwa idhini ya Bodi ya Wakurugenzi.

Adv. Benjamin Mwakagamba
Katibu wa Kampuni
NATIONAL INVESTMENTS PLC