
 

               The Economic Shield of the Nation 
 

FOMU YA MWAKILISHI 
 

Kwa, 

 
Katibu wa Kampuni, 

National Investments PLC, 

Ghorofa ya Tatu, Mirambo House, 
Mtaa wa 50 Mirambo, 
SLP 7465, 
Dar es Salaam. 

 
 

 

Mimi/Sisi………………………………………………………………………………………………… mwenye 

anuani ………………………………………… namba ya simu ya mkononi ………….…………….. 

na CDS akaunti namba ….………………………. nikiwa mwanahisa wa National   

Investments PLC mwenye haki ya kupiga kura, namteua 

………………………………………………………………………mwenye namba ya simu ya 

mkononi ………………………………………… kuwa  mwakilishi wangu  kupiga kura na 

kuhudhuria katika MKUTANO MKUU WA KUMI NA MOJA WA WANAHISA 

WA NICOL utakaofanyika katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa Arusha (AICC) 

Ukumbi wa Simba jijini Arusha na kwa njia ya kidijitali, siku ya Jumamosi, tarehe 

30 Agosti 2025. 

 

Imetiwa sahihi tarehe ……… mwezi Agosti 2025. 

 

 

Sahihi ya mwanahisa 

 

Maelekezo ya Fomu ya Mwakilishi:  

1. Mwanahisa anayepaswa kuhudhuria katika mkutano anaweza kuteua 

mwakilishi wake kuhudhuria, kutoa maoni au kupiga kura kwa niaba yake. 

Mwakilishi sio lazima awe mwanahisa wa kampuni.  

2. Kwa mtu binafsi, fomu ya mwakilishi iambatanishwe na nakala ya 

kitambulisho cha mwanahisa. 



3. Kwa makampuni, fomu ya mwakilishi ijazwe na afisa mwenye mamlaka na 

iwekwe muhuri wa kampuni husika.  

4. Fomu ya mwakilishi ijazwe vizuri, isainiwe na kuwasilishwa kwa njia ya 

kielektroniki au kuituma kwenye barua pepe ya invest@nicol.co.tz au 

iwasilishwe kwa Katibu wa Kampuni, Ghorofa ya Tatu, Mirambo House, 

Mtaa wa 50 Mirambo, Dar es Salaam, Tanzania kabla ya siku ya Alhamis 

tarehe 28 Agosti 2025, saa 10 jioni.  
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