



The Economic Shield of the Nation

National Investments PLC
50 Mirambo Street
3rd Floor, Mirambo House
P O Box 7465
Dar Es Salaam
Phone: +255 22 2111399/0733 006 177
WhatsApp 0733 006 177
E-mail: invest@nicol.co.tz

TANGAZO LA GAWIO KWA MWAKA WA FEDHA 2023

Bodi ya Wakurugenzi ya National Investments PLC (NICOL) inatangaza kuwa Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Wanahisa uliofanyika tarehe 28 Septemba 2024, uliithinisha Taarifa za Fedha zilizokaguliwa kwa mwaka wa fedha 2023 na Tamko la Gawio la TZS 53.00 kwa kila hisa (TZS 3,266,646,202.00). Gawio hili litalipwa kutoka kwenye faida ya mwaka wa fedha wa 2023 kwa kuzingatia sera ya gawio ya NICOL. Jumla ya malipo ya gawio kwa mwaka wa fedha 2023 ni TZS 3,266,646,202.00 ambayo ni sawa ya asilimia 48 ya faida baada ya kodi iliyopatikana katika mwaka wa fedha 2023.

Kwa mujibu wa tamko la malipo ya gawio, maelezo ya Daftari la wanahisa yatakuwa kama ifuatavyo:

Tarehe ya Tangazo la Gawio	30 Septemba 2024
Uuzaji wa Hisa na Gawio	30 Septemba 2024 mpaka 18 Oktoba 2024
Uuzaji wa Hisa Pasipo na Gawio	21 Oktoba 2024 na kuendelea
Kufungwa kwa Rejista ya Wanahisa	23 Oktoba 2024
Tarehe ya Malipo ya Gawio	1 Novemba 2024

Malipo ya gawio yatafanyika kupitia akaunti ya benki.

Kwa maelezo zaidi, wasiliana na:

The Registrar

CSD & Registry Company Limited

2nd Floor, NHC Corporate Office

Kambarage House, 6 Ufukoni Street

P O Box 70081

Dar es Salaam

Mobile 0746 160 516

Email: registrar@csdr.co.tz

KWA IDHINI YA BODI YA WAKURUGENZI