



The Economic Shield of the Nation

National Investments PLC
50 Mirambo Street
3rd Floor, Mirambo House
P O Box 7465
Dar Es Salaam
Phone: +255 22 2111399/0733 006 177
WhatsApp 0733 006 177
E-mail: invest@nicol.co.tz

TANGAZO LA GAWIO KWA MWAKA WA FEDHA 2022

Bodi ya Wakurugenzi ya National Investments PLC (NICOL) inatangaza kuwa Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Wanahisa uliofanyika tarehe 7 Oktoba 2023, uliidhinisha Taarifa za Fedha zilizokaguliwa kwa mwaka wa fedha 2022 na Tamko la Gawio la TZS 43 kwa kila hisa (TZS 2,650,297,862). Gawio hili litalipwa kutoka kwenye faida ya mwaka wa fedha wa 2022 kwa kuzingatia sera ya gawio ya NICOL. Jumla ya malipo ya gawio kwa mwaka 2022 ni TZS 2,650,297,862 ambayo ni sawa na asilimia 45 ya faida baada ya kodi iliyopatikana katika mwaka wa fedha 2022.

Kwa mujibu wa tamko la malipo ya gawio, maelezo ya Daftari la wanahisa yatakuwa kama ifuatavyo:

Tarehe ya tangazo la Gawio	9 Oktoba 2023
Uuzaji wa Hisa na Gawio	9 Oktoba 2023 mpaka 26 Oktoba 2023
Uuzaji wa Hisa pasipo na gawio	27 Oktoba 2023 na kuendelea
Kufungwa kwa Rejista ya Wanahisa	31 Oktoba 2023
Tarehe ya Malipo ya Gawio	4 Disemba 2023

Malipo ya Gawio yatafanyika kupitia akaunti ya benki.

Kwa maelezo zaidi, wasiliana na:

The Registrar
CSD & Registry Company Limited
2nd Floor, NHC Corporate Office
Kambarage House, 6 Ufukoni Street
P O Box 70081
Dar es Salaam
Mobile 0746 160 516
Email: registrar@csdr.co.tz

KWA IDHINI YA BODI YA WAKURUGENZI