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TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA TISA (9) WA 
WANAHISA WA NATIONAL INVESTMENTS PLC (NICOL)  
 
Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu wa Tisa (9) wa mwaka wa Wanahisa 
wa National Investments PLC (NICOL) utafanyika siku ya Jumamosi tarehe 7 
Oktoba 2023 kuanzia saa 4:00 asubuhi. Mkutano utafanyika kwenye Ukumbi wa 
Mikutano wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNICC) Dar Es Salaam na kwa njia 
ya Mtandao. Usajili wa wanahisa utaanza saa 2:00 asubuhi. 
 
Ajenda ya Mkutano ni kama ifuatavyo: 
 
9.1. MATANGAZO NA AKIDI YA MKUTANO 

 
9.2.  KUPITISHA AJENDA ZA MKUTANO MKUU WA TISA 

 
9.3. KUTHIBITISHA KUMBUKUMBU ZA MKUTANO MKUU WA NANE  
 
9.4. KUTHIBITISHA KUMBUKUMBU ZA MKUTANO MAALUM WA 

WANAHISA ULIOFANYIKA TAREHE 14 MEI 2022  
 

9.5. YATOKANAYO NA MKUTANO WA NANE WA WANAHISA 
 

9.6. KUPOKEA, KUJADILI NA KUPITISHA RIPOTI YA WAKURUGENZI NA 
TAARIFA ZA FEDHA KWA MWAKA ULIOISHIA 31 DESEMBA 2022 
 

9.7. KUIDHINISHA GAWIO LA MWAKA WA FEDHA 2022. 
 

9.8. KUPOKEA NA KUIDHINISHA MALIPO YA WAKURUGENZI. 
 
9.9. KUPOKEA NA KUTHIBITISHA UTEUZI WA WAKAGUZI WA HESABU 

KWA MWAKA UNAOISHIA 31 DESEMBA 2022 
 
9.10. MENGINEYO. 
 
 
 



MAELEZO MUHIMU: 
 

1. Wanahisa wanaotarajia kuhudhuria mkutano ni lazima wawasilishe nakala 

ya kitambulisho kama Kitambulisho cha Taifa, kitambulisho cha mpiga kura, 

pasipoti ya kusafiri au Leseni ya Dereva. 

2. Tarehe ya kufunga Daftari la Wanahisa wanaostahili kushiriki mkutano 

itakuwa Jumanne tarehe 3 Oktoba 2023. 

3. Mwanahisa yeyote anayestahili kuhudhuria na kupiga kura, ikiwa hawezi 

kuhudhuria kwa sababu  yoyote ile, anayo haki ya kuteua muwakilishi 

kuhudhuria, kuzungumza, na, katika kura ya maoni, kupiga kura kwa niaba 

yake. Muwakilishi huyo si lazima awe mwanahisa wa Kampuni.  

4. Fomu za uwakilishi zitapatikana katika ofisi ya NICOL au kwa kutembelea 

tovuti ya NICOL www.nicol.co.tz. Fomu ya uwakilishi lazima ijazwe na 

kuwasilishwa kwenye ofisi za NICOL zilizopo Ghorofa ya 3, Mirambo House, 

Mtaa wa 50 Mirambo Dar es Salaam au kwa barua  pepe invest@nicol.co.tz 

kabla ya saa 10 jioni, siku ya Alhamis tarehe 5 Oktoba 2023. 

5. Kwa maelezo zaidi, wasiliana nasi kupitia namba zifuatazo: 0733 006 177, 

0768 00 88 00 au +255 22 2111 399 na WhatsApp 0768 00 88 00 au 0733 

006 177. 

  

Kwa idhini ya Bodi ya Wakugurugenzi.  

 

 _________________________________ 

Adv. Benjamin Mwakagamba 

Katibu wa Kampuni 

NATIONAL INVESTMENTS PLC  
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