



*The Economic Shield of the Nation*

## FOMU YA MWAKILISHI

**Kwa,**

**Katibu wa Kampuni,  
National Investments PLC,  
Ghorofa ya Tatu, Mirambo House,  
Mtaa wa 50 Mirambo,  
SLP 7465,  
Dar es Salaam.**

Mimi/Sisi..... mwenye  
anuani ..... namba ya simu ya mkononi .....  
na CDS akaunti namba ..... nikiwa mwanahisa wa National  
Investments PLC mwenye haki ya kupiga kura, namteua  
.....mwenye namba ya simu ya  
mkononi ..... kuwa mwakilishi wangu kupiga kura na  
kuhudhuria katika **MKUTANO MKUU WA NANE WA WANAHISA WA NICOL**  
utakaofanyika kwa njia ya mtandao na katika ukumbi wa Julius Nyerere  
International Conference Centre (JNICC) jijini Dar es Salaam, Arusha International  
Conference Center (AICC) jijini Arusha, Ukumbi wa Benki Kuu ya Tanzania jijini  
Mwanza na Tughimbe Hall jijini Mbeya siku ya Jumamosi, tarehe 12 Novemba  
2022.

Imetiwa sahihi tarehe ..... mwezi Novemba 2022.

Sahihi ya mwanahisa \_\_\_\_\_

### **Maelekezo ya Fomu ya Mwakilishi:**

1. Mwanahisa anayepaswa kuhudhuria katika mkutano anaweza kuteua mwakilishi wake kuhudhuria, kutoa maoni au kupiga kura kwa niaba yake. Mwakilishi sio lazima awe mwanahisa wa kampuni.

2. Kwa mtu binafsi, fomu ya mwakilishi iambatanishwe na nakala ya kitambulisho cha mwanahisa.
3. Kwa makampuni, fomu ya mwakilishi ijazwe na afisa mwenye mamlaka na iwekwe muhuri wa kampuni husika.
4. Fomu ya mwakilishi ijazwe vizuri, isainiwe na kuwasilishwa kwa njia ya kielektroniki au kuituma kwenye barua pepe ya **invest@nicol.co.tz** au iwasilishwe kwa Katibu wa Kampuni, Ghorofa ya Tatu, Mirambo House, Mtaa wa 50 Mirambo, Dar es Salaam, Tanzania kabla ya siku ya Alhamis tarehe 10 Novemba 2022, saa 9 mchana.