
TANGAZO LA GAWIO LA MWISHO KWA MWAKA WA 
FEDHA 2021

National Investments PLC
50 Mirambo Street 

3rd Floor, Mirambo House
P O Box 7465

Dar Es Salaam
 Phone: +255 22 2701436/2701348

WhatsApp 0682 720 679
E-mail: invest@nicol.co.tz                                                                                                                                                  

Bodi ya Wakurugenzi ya National Investments PLC (NICOL) inatangaza kuwa Mkutano Mkuu wa Mwaka wa 
wanahisa uliofanyika tarehe 12 Novemba, 2022, uliidhinisha Taarifa za Fedha zilizokaguliwa na Tamko la 
Gawio la Mwisho la TSH 20 kwa kila hisa (TSH 1,232,696,680) ikiwa ziada ya gawio la muda la TZS 17 kwa 
kila hisa iliyolipwa tarehe 3 Desemba 2021 na kufanya gawio la jumla ya TSH 37 kwa kila hisa. Gawio hili la 
mwisho litalipwa kutokana na faida ya mwaka wa fedha wa 2021 na kulingana na Sera ya Gawio ya NICOL. 
Jumla ya malipo ya gawio kwa mwaka 2021 sasa yatakuwa jumla ya TSH 2,280,488,858, ambayo ni sawa 
na asilimia 59 ya faida halisi iliyopatikana mwaka wa fedha 2021.

Kwa mujibu wa tamko la malipo ya gawio, maelezo ya Daftari la hisa yatabaki kama ifuatavyo:

Announcement Date 14 Novemba 2022

Uuzaji wa Hisa na gawio 14 Novemba, 2022 mpaka tarehe 1 Disemba, 2022

Uuzaji wa Hisa pasipo na gawio 2 Disemba 2022 na kuendelea

Kufungwa kwa Rejista ya Wanahisa 6 Disemba 2022

Tarehe ya Malipo ya Gawio 15 Disemba 2022

Malipo ya Gawio yatafanyika moja kwa moja kupitia akaunti za benki

Kwa maelezo zaidi, wasiliana na:

The Registrar
CSD & Registry Company Limited
2nd Floor, NHC Corporate Office
Kambarage House, 6 Ufukoni Street
P O Box 70081
Dar es Salaam
Mobile 0746 160 516
Email: registra@csdr.co.tz

KWA IDHINI YA BODI


