
 

 
TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA 8 WA WANAHISA 
WA NATIONAL INVESTMENTS PLC (NICOL) 

 
Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu wa 8 wa mwaka wa Wanahisa wa 

National Investments Plc (NICOL) utafanyika tarehe 12 Novemba 2022 kuanzia 

saa 4:00 asubuhi. Mkutano utafanyika katika maeneo yafuatayo: 

 

1. Dar Es Salaam - Julius Nyerere International Conference Centre (JNICC), 
2. Arusha – Arusha International Conference Centre (AICC), 
3. Mwanza ukumbi wa Bank of Tanzania (BOT), 
4. Mbeya – ukumbi wa Tughimbe 
5. Na kwa njia ya Mtandao kwa watakaoshindwa kufika katika maeneo hayo 

hapo juu. 
 
Ajenda ya Mkutano ni kama ifuatavyo: 

 

8.1. MATANGAZO NA AKIDI 

 

8.2. KUPITISHA AJENDA ZA MKUTANO 

 

8.3. UTEUZI WA WAKURUGENZI 

 

8.4. KUTHIBITISHA KUMBUKUMBU ZA MKUTANO MKUU WA 7 

ULIOFANYIKA TAREHE 3 DISEMBA 2021. 

 

8.5. YATOKANAYO NA MKUTANO WA 7 WA WANAHISA 

 

8.6. KUPOKEA, KUJADILI NA KUPITISHA RIPOTI YA 

WAKURUGENZI NA TAARIFA ZA FEDHA KWA MWAKA 

ULIOISHIA 31 DISEMBA 2021 

 

8.7. KUIDHINISHA GAWIO LA MWISHO WA MWAKA UNAOISHIA 

2021. 

 

8.8. KUPOKEA NA KUIDHINISHA MALIPO YA WAKURUGENZI. 

 

8.9. KUPOKEA NA KUTHIBITISHA MABADILIKO KWENYE KANUNI 

ZA KAMPUNI 

 

8.10. KUPOKEA NA KUTHIBITISHA UTEUZI WA WAKAGUZI WA 

HESABU KWA MWAKA UNAOISHIA 31 DISEMBA 2022 

 

8.11. MENGINEYO. 



 

MAELEZO MUHIMU: 

 

Wanahisa wanaotarajia kuhudhuria mkutano ni lazima wawasilishe nyaraka zifuatazo: 

nakala ya stakabadhi yake ya Hisa (Depository Receipt) pamoja na Kitambulisho cha 

Kitaifa au kitambulisho cha mpiga kura au pasipoti. 

Mjumbe anayeruhusiwa kuhudhuria na kupiga kura kwenye Mkutano anaruhusiwa 

kuchagua mwakilishi kuhudhuria na kupiga kura kwa niaba yake kwa kufuata 

/kuzingatia taratibu na Sheria za Kampuni. Fomu ya uwakilishi lazima iwasilishwe 

kwenye ofisi za NICOL zilizopo 50 Mirambo, 3rd Floor Street, Mirambo House (kwa 

njia ya mkono au barua pepe invest@nicol.co.tz) kabla ya saa 4 asubuhi Ijumaa ya 

tarehe 11 Novemba 2022. 

 

Fomu ya uwakilishi (Proxy forms) itakua inapatikana katika ofisi za NICOL au 

unaweza kuzipakua katika tovuti ya NICOL’s (www.nicol.co.tz). Taarifa zaidi za 

namna ya kushiliki mkutano kwa njia ya mtandao zitatolewa kwa njia ya simu za 

mkononi pamoja na barua pepe, pia Wanahisa wanaweza kutupigia kwa nambari 

zifuatazo 0733 006 177 or 022 2111 399, WhatsApp 0682 720 679. 

 
 

Kwa idhini ya Bodi. 
 

  _ 

Benjamin Mwakagamba 

Katibu wa Kampuni 

NATIONAL INVESTMENTS PLC 

http://www.nicoltz.com/

