

TAARIFA YA MKUTANO MKUU MAALUMU KWA WANAHISA WA NATIONAL INVESTMENTS PLC (NICOL)

Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu Maalumu wa Wanahisa wa National Investment PLC (NICOL) utafanyika katika Ukumbi wa Mikutano wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNICC), Block 10 Mtaa wa Shaaban Robert, Dar es Salaam pia kwa njia ya Mtandao siku ya Jumamosi tarehe 30 Aprili, 2022 saa 4.00 asubuhi. Usajili wa Wanahisa utanza kuanzia saa 2:00 asubuhi.

Agenda ya Mkutano Itakuwa Maalumu Kuteua Wakurugenzi wa Bodi ya National Investment PLC (NICOL)

MAELEZO MUHIMU:

- i. Mwanahisa anaetarajia kuhudhuria mkutano ni lazima kuwasilisha nyaraka zifuatazo: nakala ya cheti cha Hisa (Depository Receipt) pamoja na Kitambulisho cha Taifa au kitambulisho cha mpiga kura au picha.
- ii. Mwanahisa yeyote anayestahili kuhudhuria na kupiga kura, ikiwa hawezi kuhudhuria kwa sababu yoyote ile, anayo haki ya kuteua mwakilishi au wakala kuhudhuria, kuzungumza, na, katika kura ya maoni, kupiga kura badala yake na mwakilishi huyo si lazima awe mwanahisa wa Kampuni.
- iii. Fomu za uwakilishi zitapatikana katika ofisi ya NICOL au kwa kutembelea tovuti ya NICOL www.nicol.co.tz. Fomu za uwakilishi zinapaswa kutumwa ili kufikia ofisi iliyosajiliwa ya Kampuni au ofisi ya Katibu wa Kampuni angalau masaa 48 kabla ya muda uliowekwa wa kufanya mkutano au zinaweza kutumwa kwa njia ya barua pepe invest@nicol.co.tz au kwa njia ya **WhatsApp 0682 720 679**.
- iv. Wanahisa wanaotaka kuhudhuria mkutano mtandaoni wanashauriwa kujiandikisha mapema/kujisajili mtandaoni kabla ya wakati. Maelezo ya kuingia kwenye mtandao yatatumwa kupitia simu yako ya mkononi.
- v. Tarehe ya Kufungwa Daftari la Wanahisa wanaostahili kushiriki mkutano itakuwa Jumatano tarehe 27 Aprili 2022.

Taarifa za Hisa

Tunapenda kuwafahamisha Wanahisa wetu wote ambao hawajapata kulipwa magawio yao ama suala lolote kuhusu hisa, ama kubadili taarifa za hisa, wanaombwa kuwasiliana na wakala wetu wa daftari la hisa CSDR kupitia +255746160516/677070414, barua pepe: registrar@csdr.co.tz au unaweza kutembelea ofisi za CSDR zilizopo jengo la Kambarage, Ghorofa ya 2, Dar Es Salaam.

KWA IDHINI YA WAKURUGENZI

Adv. Benjamin Mwakagamba

Katibu wa Kampuni

Aprili 5, 2022